Mô tả
| Bộ VXL | : Core i3 1115G4 3.0GHz |
| Bộ nhớ RAM | : 8Gb DDR4 (Onboard) 3200 |
| Ổ cứng | : 512Gb SSD |
| Card màn hình | : VGA onboard – Intel UHD Graphics |
| Kích thước màn hình | : 14.0inch Full HD |
| Cổng giao tiếp | : 1x HDMI 1.4 1x 3.5mm Combo Audio Jack//1x USB 2.0 Type-A 1x USB 3.2 Gen 1 Type-C 2x USB 2.0 Type-A//Micro SD card reader |
| Hệ điều hành | : Windows 11 Home |
| Kích thước | : 32.40 x 21.50 x 1.79 ~ 1.79 cm |
| Màu sắc | : Silver |
| Chất liệu | : Vỏ nhôm |
| Bộ xử lý | |
| Dòng CPU | : Core i3 |
| Công nghệ CPU | : Core i3 Tiger Lake |
| Mã CPU | : 1115G4 |
| Tốc độ CPU | : 3.0 GHz |
| Tần số turbo tối đa | : Up to 4.1 GHz |
| Số lõi CPU | : 2 |
| Số luồng | : 4 |
| Bộ nhớ đệm | : 6Mb Cache |
| Bộ nhớ RAM | |
| Dung lượng RAM | : 8Gb (Onboard) |
| Loại RAM | : DDR4 |
| Tốc độ Bus RAM | : 3200 |
| Hỗ trợ RAM tối đa | : |
| Khe cắm RAM | : Không hỗ trợ |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng ổ cứng | : 512GB |
| Loại ổ cứng | : SSD |
| Chuẩn giao tiếp ổ cứng | : M.2 NVMe PCIe 2280 |
| Khe ổ cứng mở rộng | : 2 khay SSD |
| Card đồ họa | : Intel UHD Graphics |
| Card tích hợp | : VGA onboard |
| Màn hình | |
| Kích thước màn hình | : 14.0inch Full HD |
| Độ phân giải | : Full HD (1920×1080) |
| Tần số quét | : Đang cập nhật |
| Công nghệ màn hình | : |
| Kết nối | |
| Kết nối không dây | : 802.11 ax+Bluetooth 5.0 |
| Thông số (Lan/Wireless) | : |
| Cổng giao tiếp | : 1x HDMI 1.4 1x 3.5mm Combo Audio Jack//1x USB 2.0 Type-A 1x USB 3.2 Gen 1 Type-C 2x USB 2.0 Type-A//Micro SD card reader |
| Tính năng | |
| Webcam | : Có |
| Đèn bàn phím | : Đang cập nhật |
| Tính năng đặc biệt | : Nhận dạng vân tay |
| Phần mềm | |
| Hệ điều hành | : Windows 11 Home |
| Thông tin khác | |
| Thông số pin | : 3 cell |
| Kích thước | : 32.40 x 21.50 x 1.79 ~ 1.79 cm |
| Trọng lượng | : 1,4 Kg |
| Màu sắc | : Silver |
| Chất liệu | : Vỏ nhôm |




