Mô tả
| Bộ VXL | : Apple M5 10 Core CPU |
| Bộ nhớ RAM | : 16GB |
| Ổ cứng | : 512Gb SSD |
| Card màn hình | : VGA Apple – 10 core GPU |
| Kích thước màn hình | : 15.3inch |
| Cổng giao tiếp | : Jack tai nghe 3.5 mm MagSafe 3 2 x Thunderbolt 4.0 (hỗ trợ USB 4, USB Type-C, DisplayPort và Power Delivery) |
| Hệ điều hành | : Mac OS |
| Kích thước | : Dài 340.4 mm – Rộng 237.6 mm – Dày 11.5 mm |
| Màu sắc | : Midnight |
| Chất liệu | : Hợp kim nhôm |
| Bộ xử lý | |
| Dòng CPU | : Apple M5 |
| Công nghệ CPU | : |
| Mã CPU | : M5 |
| Tốc độ CPU | : Băng thông bộ nhớ 153GB/s |
| Tần số turbo tối đa | : |
| Số lõi CPU | : 10 Cores |
| Số lõi AI | : |
| Bộ nhớ đệm | : |
| Bộ nhớ RAM | : 16GB |
| Hỗ trợ RAM tối đa | : Không hỗ trợ |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng ổ cứng | : 512GB |
| Loại ổ cứng | : SSD |
| Chuẩn giao tiếp ổ cứng | : Hãng không công bố |
| Khe cắm ổ cứng | : Hãng không công bố |
| Card màn hình | |
| Card đồ họa | : 10-core GPU |
| Card tích hợp | : VGA Apple |
| Màn hình | |
| Kích thước màn hình | : 15.3inch |
| Độ phân giải | : Liquid Retina (2560 x 1664) |
| Tần số quét | : Hãng không công bố |
| Công nghệ màn hình | : Wide color (P3) 500 nits True Tone Technology 1 tỷ màu |
| Kết nối | |
| Kết nối không dây | : Wi-Fi 7 (802.11be) Bluetooth 6.0 |
| Cổng giao tiếp | : Jack tai nghe 3.5 mm MagSafe 3 2 x Thunderbolt 4.0 (hỗ trợ USB 4, USB Type-C, DisplayPort và Power Delivery) |
| Tính năng | |
| Webcam | : Camera 12MP Center Stage |
| Đèn bàn phím | : Có |
| Tính năng đặc biệt | : Công nghệ âm thanh: Spatial Audio, Dolby Atmos 3 microphones Hệ thống âm thanh 6 loa Bảo mật vân tay |
| Phần mềm | |
| Hệ điều hành | : Mac OS |
| Thông tin khác | |
| Thông số pin | : Li-Po, 66.5 Wh |
| Kích thước | : Dài 340.4 mm – Rộng 237.6 mm – Dày 11.5 mm |
| Trọng lượng | : 1.51 kg |
| Màu sắc | : Midnight |
| Chất liệu | : Hợp kim nhôm |




