Mô tả
| Bộ VXL | : Apple M2 8-core CPU |
| Bộ nhớ RAM | : 16GB |
| Ổ cứng | : 512GB |
| Card màn hình | : VGA Apple – 10 core GPU |
| Kích thước màn hình | : 13.6Inch |
| Cổng giao tiếp | : 2x Thunderbolt / USB 4, 3.5 mm headphone, cổng sạc MagSafe 3 |
| Hệ điều hành | : Mac OS |
| Kích thước | : 1.13 x 30.41 x 21.5 cm |
| Màu sắc | : Space Gray |
| Chất liệu | : Hợp kim nhôm |
| Bộ xử lý | |
| Công nghệ CPU | : |
| Mã CPU | : M2 |
| Tốc độ CPU | : 100GB/s |
| Tần số turbo tối đa | : |
| Số lõi CPU | : 8 Cores |
| Số lõi AI | : 16 Cores |
| Bộ nhớ đệm | : |
| Bộ nhớ RAM | : 16GB |
| Hỗ trợ RAM tối đa | : Không hỗ trợ |
| Khe cắm RAM | : 1 Khe ram |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng ổ cứng | : 512GB |
| Loại ổ cứng | : SSD |
| Chuẩn giao tiếp ổ cứng | : Hãng không công bố |
| Khe ổ cứng mở rộng | : Hãng không công bố |
| Card đồ họa | : 10-core GPU |
| Card tích hợp | : VGA Apple |
| Màn hình | |
| Kích thước màn hình | : 13.6Inch |
| Độ phân giải | : Liquid Retina (2560 x 1664) |
| Tần số quét | : Hãng không công bố |
| Công nghệ màn hình | : Wide color (P3) 500 nits brightness True Tone Technology 1 tỷ màu |
| Kết nối | |
| Kết nối không dây | : Wi-Fi 6, Bluetooth 5.0 |
| Cổng giao tiếp | : 2x Thunderbolt / USB 4, 3.5 mm headphone, cổng sạc MagSafe 3 |
| Tính năng | |
| Webcam | : Có |
| Đèn bàn phím | : Có |
| Tính năng đặc biệt | : Touch ID |
| Phần mềm | |
| Hệ điều hành | : Mac OS |
| Thông tin khác | |
| Thông số pin | : Hãng không công bố |
| Kích thước | : 1.13 x 30.41 x 21.5 cm |
| Trọng lượng | : 1.24Kg |
| Màu sắc | : Space Gray |
| Chất liệu | : Hợp kim nhôm |
| Mã Path | : Z15S00092 |
| Mô tả khác | : Spatial Audio 3 microphones 4 Loa Dolby Atmos |




