Mô tả
| Bộ VXL | : Ryzen 5 7430U 2.3Ghz |
| Bộ nhớ RAM | : 16Gb DDR4 3200 |
| Ổ cứng | : 512Gb SSD |
| Card màn hình | : VGA AMD – AMD Radeon Graphics |
| Kích thước màn hình | : 15.6inch Full HD |
| Cổng giao tiếp | : USB Type-C 1x USB Type-C™ port, supporting: • USB 3.2 Gen 1 (up to 5 Gbps) • DisplayPort over USB-C • USB charging 5/9/12/15/20 V; 3.25 A USB Standard A 3x USB Standard-A ports, supporting: • Three ports for USB 3.2 Gen 1 HDMI® 1.4 port with HDCP support MicroSD card up to 512 GB (SDXC compatible, exFAT compatible) 3.5 mm headphone/speaker jack, supporting headsets with built-in microphone |
| Hệ điều hành | : Windows 11 Home |
| Kích thước | : 358 x 232 x 18.9 mm |
| Màu sắc | : Silver |
| Chất liệu | : Vỏ nhựa |
| Bộ xử lý | |
| Dòng CPU | : Ryzen 5 |
| Công nghệ CPU | : AMD Ryzen 5 |
| Mã CPU | : 7430U |
| Tốc độ CPU | : 2.3 GHz |
| Tần số turbo tối đa | : Up to 4.3 GHz |
| Số lõi CPU | : 6 |
| Số luồng | : 12 |
| Bộ nhớ đệm | : 16Mb Cache |
| Bộ nhớ RAM | |
| Dung lượng RAM | : 16Gb |
| Loại RAM | : DDR4 |
| Tốc độ Bus RAM | : 3200 |
| Hỗ trợ RAM tối đa | : 32Gb |
| Khe cắm RAM | : 2 khe ram |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng ổ cứng | : 512GB |
| Loại ổ cứng | : SSD |
| Chuẩn giao tiếp ổ cứng | : M.2 NVMe PCIe |
| Khe cắm ổ cứng | : 1 khay M2 |
| Card màn hình | |
| Card đồ họa | : AMD Radeon Graphics |
| Card tích hợp | : VGA AMD |
| Màn hình | |
| Kích thước màn hình | : 15.6inch Full HD |
| Độ phân giải | : Full HD (1920×1080) |
| Tần số quét | : 60HZ |
| Công nghệ màn hình | : IPS LCD |
| Kết nối | |
| Kết nối không dây | : 802.11ac + BT |
| Thông số (Lan/Wireless) | : Gigabit Ethernet |
| Cổng giao tiếp | : USB Type-C 1x USB Type-C™ port, supporting: • USB 3.2 Gen 1 (up to 5 Gbps) • DisplayPort over USB-C • USB charging 5/9/12/15/20 V; 3.25 A USB Standard A 3x USB Standard-A ports, supporting: • Three ports for USB 3.2 Gen 1 HDMI® 1.4 port with HDCP support MicroSD card up to 512 GB (SDXC compatible, exFAT compatible) 3.5 mm headphone/speaker jack, supporting headsets with built-in microphone |
| Tính năng | |
| Webcam | : Có |
| Đèn bàn phím | : Không |
| Tính năng đặc biệt | : Không |
| Phần mềm | |
| Hệ điều hành | : Windows 11 Home |
| Thông tin khác | |
| Thông số pin | : 58Wh 3-cell Li-ion battery Adapter 65W PD Type C |
| Kích thước | : 358 x 232 x 18.9 mm |
| Trọng lượng | : 1,7 Kg |
| Màu sắc | : Silver |
| Chất liệu | : Vỏ nhựa |
| Bảo hành | : Bảo hành 1 năm |




