Mô tả
| Bộ VXL | : Ultra 5 125H 1.2GHz |
| Bộ nhớ RAM | : 16Gb (Onboard) LPDDR5 |
| Ổ cứng | : 512Gb SSD |
| Card màn hình | : VGA onboard – Intel Iris Xe Graphics |
| Kích thước màn hình | : 16.0inch FHD+ |
| Cổng giao tiếp | : USB Type-C 2x USB Type-C™ ports USB Type-C™ port supporting: • USB4® 40Gbps • Thunderbolt™ 4 • USB charging 5 V; 3 A • DC-in port 20 V; 100 W USB Standard A 2x USB Standard-A ports, supporting: • One port for USB 3.2 Gen 1 • One port for USB 3.2 Gen 1 featuring power off USB charging HDMI® 2.1 port with HDCP support 3.5 mm headphone/speaker jack, supporting headsets with built-in microphone |
| Hệ điều hành | : Windows 11 Home |
| Kích thước | : 359.7 (W) x 253.22 (D) x 11.4/17.9 (H) mm |
| Màu sắc | : Grey |
| Chất liệu | : Hợp kim nhôm |
| Bộ xử lý | |
| Dòng CPU | : Ultra 5 |
| Công nghệ CPU | : Meteor Lake |
| Mã CPU | : 125H |
| Tốc độ CPU | : 1.2 GHz |
| Tần số turbo tối đa | : Up to 4.5 GHz |
| Số lõi CPU | : 14 Cores |
| Số luồng | : 18 Threads |
| Bộ nhớ đệm | : 18 MB Intel® Smart Cache |
| Bộ nhớ RAM | |
| Dung lượng RAM | : 16GB (Onboard) |
| Loại RAM | : LPDDR5x |
| Tốc độ Bus RAM | : 5200 |
| Hỗ trợ RAM tối đa | : 16Gb |
| Khe cắm RAM | : Không hỗ trợ |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng ổ cứng | : 512GB |
| Loại ổ cứng | : SSD |
| Chuẩn giao tiếp ổ cứng | : M.2 NVMe PCIe |
| Khe cắm ổ cứng | : 1 khay M2 |
| Card màn hình | |
| Card đồ họa | : Intel Iris Xe Graphics |
| Card tích hợp | : VGA onboard |
| Màn hình | |
| Kích thước màn hình | : 16.0inch FHD+ |
| Độ phân giải | : WUXGA (1920×1200) |
| Tần số quét | : 60HZ |
| Công nghệ màn hình | : IPS LCD |
| Kết nối | |
| Kết nối không dây | : 802.11ac + BT |
| Thông số (Lan/Wireless) | : Gigabit Ethernet |
| Cổng giao tiếp | : USB Type-C 2x USB Type-C™ ports USB Type-C™ port supporting: • USB4® 40Gbps • Thunderbolt™ 4 • USB charging 5 V; 3 A • DC-in port 20 V; 100 W USB Standard A 2x USB Standard-A ports, supporting: • One port for USB 3.2 Gen 1 • One port for USB 3.2 Gen 1 featuring power off USB charging HDMI® 2.1 port with HDCP support 3.5 mm headphone/speaker jack, supporting headsets with built-in microphone |
| Tính năng | |
| Webcam | : Có |
| Đèn bàn phím | : Không |
| Tính năng đặc biệt | : Không |
| Phần mềm | |
| Hệ điều hành | : Windows 11 Home |
| Thông tin khác | |
| Thông số pin | : 53Wh Li-ion battery 65W TypeC adapter |
| Kích thước | : 359.7 (W) x 253.22 (D) x 11.4/17.9 (H) mm |
| Trọng lượng | : 1.64 kg |
| Màu sắc | : Grey |
| Chất liệu | : Hợp kim nhôm |
| Bảo hành | : Bảo hành 2 năm |




