Mô tả
| Công nghệ màn hình | : Retina LTPO3 |
| Kích thước mặt | : 42mm |
| Kết nối | : Cellular, GPS, Bluetooth 5.3 |
| Chất liệu vỏ | : Viền Nhôm |
| Chất liệu dây | : Sport Band (Dây đeo silicone thể thao) |
| Pin | : Pin dùng cả ngày, lên đến 18 giờ khi sử dụng bình thường Lên đến 36 giờ ở Chế Độ Nguồn Điện Thấp Sạc lên đến 80% trong khoảng 30 phút Sạc 15 phút có thể sử dụng bình thường lên đến 8 giờ Sạc 8 phút có thể theo dõi giấc ngủ lên đến 8 giờ |
| Tính năng đặc biệt | : – Chống nước lên đến 50m – Theo dõi sức khỏe – Nghe và điều khiển nhạc – Cuộc gọi khẩn cấp – Nhiều mặt đồng hồ tùy chỉnh – Có thể thay thế dây màu sắc – Phát Hiện Ngã và Phát Hiện Va Chạm – Hỗ trợ eSim – Cảm biến điện tim |
| Độ phân giải | : 374 x 446 pixel |
| Kích thước mặt | : 42mm |
| Hình dáng mặt | : Chữ nhật |
| Chất liệu vỏ | : Viền Nhôm |
| Màu sắc vỏ | : Rose Gold |
| Chất liệu dây | : Sport Band (Dây đeo silicone thể thao) |
| Màu sắc dây | : Light Blush |
| Dung lượng | : 64GB |
| Sim | : ESim |
| Kết nối | : Cellular, GPS, Bluetooth 5.3 |
| Sạc không dây | : Có |
| Pin | : Pin dùng cả ngày, lên đến 18 giờ khi sử dụng bình thường Lên đến 36 giờ ở Chế Độ Nguồn Điện Thấp Sạc lên đến 80% trong khoảng 30 phút Sạc 15 phút có thể sử dụng bình thường lên đến 8 giờ Sạc 8 phút có thể theo dõi giấc ngủ lên đến 8 giờ |
| Màn hình | |
| Công nghệ màn hình | : Retina LTPO3 |
| Tính năng | |
| Tính năng đặc biệt | : – Chống nước lên đến 50m – Theo dõi sức khỏe – Nghe và điều khiển nhạc – Cuộc gọi khẩn cấp – Nhiều mặt đồng hồ tùy chỉnh – Có thể thay thế dây màu sắc – Phát Hiện Ngã và Phát Hiện Va Chạm – Hỗ trợ eSim – Cảm biến điện tim |
| Thông tin khác | |
| Kích thước | : 42 x 36 x 9.7mm |
| Trọng lượng | : 29.3 g |
| Mô tả khác | : Hệ điều hành WatchOS Cổng sạc Cáp sạc nhanh từ tính USB-C |
| Kích cỡ dây | : S/M vừa với cổ tay 130-180mm |




