Mô tả
| Công nghệ màn hình | : OLED |
| Kích thước mặt | : 44mm |
| Kết nối | : GPS |
| Chất liệu vỏ | : Viền Nhôm |
| Chất liệu dây | : Dây Cao Su |
| Pin | : Sử dụng Khoảng 18 giờ (ở chế độ sử dụng thông thường) Khoảng 32 giờ ở chế độ tiết kiệm pin |
| Tính năng đặc biệt | : Phát hiện té ngã Kết nối bluetooth với tai nghe, theo dõi sức khỏe, tập thể thao Chống nước 5 ATM – ISO 22810:2010 (Tắm, bơi vùng nước nông) |
| Kích thước màn hình | : Hãng không công bố |
| Độ phân giải | : 324 x 394 pixels |
| Kích thước mặt | : 44mm |
| Hình dáng mặt | : Chữ nhật |
| Chất liệu vỏ | : Viền Nhôm |
| Chất liệu dây | : Dây Cao Su |
| Màu sắc dây | : Starlight |
| Sim | : Không |
| Kết nối | : GPS |
| Sạc không dây | : Có |
| Pin | : Sử dụng Khoảng 18 giờ (ở chế độ sử dụng thông thường) Khoảng 32 giờ ở chế độ tiết kiệm pin |
| Tiện ích, tính năng | : Nâng cổ tay sáng màn hình Màn hình cảm ứng Đồng hồ bấm giờ Điều khiển chụp ảnh Điều khiển chơi nhạc Từ chối cuộc gọi Tìm điện thoại Thay mặt đồng hồ Rung thông báo Phát hiện té ngã La bàn Dự báo thời tiết Cuộc gọi khẩn cấp SOS Báo thức Đèn pin Ứng dụng Tiếng Ồn Ứng dụng Thuốc Ứng dụng Chú Tâm (Mindfulness) Tính năng Workout Buddy Phát hiện va chạm Loa và mic thế hệ thứ hai Cử chỉ lắc cổ tay Chuyển vùng quốc tế Bản đồ ngoại tuyến Bài tập Gym và Fitness (Cardio, HIIT, Pilates,…) App |
| Màn hình | |
| Công nghệ màn hình | : OLED |
| Bộ nhớ & Lưu trữ | |
| Bộ nhớ trong | : 64Gb |
| Thông tin khác | |
| Kích thước | : Dài 40 mm – Ngang 34 mm – Dày 10.7 mm |
| Trọng lượng | : 26.3 g |
| Tính năng | |
| Tính năng đặc biệt | : Phát hiện té ngã Kết nối bluetooth với tai nghe, theo dõi sức khỏe, tập thể thao Chống nước 5 ATM – ISO 22810:2010 (Tắm, bơi vùng nước nông) |




