Mô tả
| Kích thước màn hình | : Chính 7.6inch Phụ 6.2inch – Tần số quét 120 Hz |
| Công nghệ màn hình | : Dynamic AMOLED 2X |
| Chipset/ CPU | : Snapdragon 8 Gen 2 Mobile Platform for Galaxy (4nm) |
| RAM | : 12Gb |
| Bộ nhớ trong | : 1Tb |
| Camera Trước | : 10MP và 4MP |
| Camera Sau | : Chính 50 MP, Phụ 12 MP, 10 MP |
| Sim | : 1 Nano SIM, 1 eSIM |
| Kết nối di động | : 5G |
| Dung lượng pin | : 4400mAh |
| Tính năng đặc biệt | : Samsung DeX, Âm thanh AKG, Chạm 2 lần tắt/sáng màn hình, Kháng nước, bụi IPX8 Sạc không dây, Sạc ngược không dây, Sạc pin nhanh |
| Màn hình | |
| Công nghệ màn hình | : Dynamic AMOLED 2X |
| Kích thước màn hình | : Chính 7.6inch Phụ 6.2inch – Tần số quét 120 Hz |
| Độ phân giải | : Chính QXGA+ (2176 x 1812) Phụ HD+ (2316 x 904) |
| Bộ xử lý | |
| Tốc độ CPU | : 1.79-3.0GHz |
| Bộ nhớ & Lưu trữ | |
| RAM | : 12Gb |
| Bộ nhớ trong | : 1Tb |
| Hỗ trợ thẻ nhớ | : Không hỗ trợ |
| Hỗ trợ thẻ nhớ tối đa | : Không hỗ trợ |
| Camera | |
| Camera Trước | : 10MP và 4MP |
| Camera Sau | : Chính 50 MP, Phụ 12 MP, 10 MP |
| Quay phim | : 8K 4320p – 30fps |
| Kết nối | |
| Sim | : 1 Nano SIM, 1 eSIM |
| Kết nối di động | : 5G |
| Kết nối không dây | : Wifi, Bluetooth |
| Cổng tai nghe | : USB Type-C |
| Pin & Sạc | |
| Cổng sạc | : USB Type-C |
| Dung lượng pin | : 4400mAh |
| Tiện ích | |
| Cảm biến | : Mở khoá khuôn mặt và vân tay |
| Tính năng đặc biệt | : Samsung DeX, Âm thanh AKG, Chạm 2 lần tắt/sáng màn hình, Kháng nước, bụi IPX8 Sạc không dây, Sạc ngược không dây, Sạc pin nhanh |
| Thông tin khác | |
| Loại điện thoại | : Android |
| Trọng lượng | : 253g |
| Kích thước | : 154.9 x 129.9 x 6.1 x 253 g |
| Màu sắc | : Xanh |
| Phụ kiện trong hộp | : Sách hướng dẫn sử dụng, cáp sạc, Cây lấy sim |
| Mô tả khác | : Khung nhôm & Mặt lưng kính cường lực |




