Mô tả
| Kích thước màn hình | : 7.6inch |
| Công nghệ màn hình | : AMOLED |
| Chipset/ CPU | : Snapdragon 8+ Gen 1 |
| RAM | : 12GB |
| Bộ nhớ trong | : 256GB |
| Camera Trước | : 10MP & 4MP |
| Camera Sau | : 3 camera 12MP |
| Sim | : |
| Kết nối di động | : 5G |
| Dung lượng pin | : 4400mAh |
| Tính năng đặc biệt | : Khóa vân tay dưới màn hình, Face ID, Samsung DeX, Samsung pay, Bixby |
| Loại điện thoại | : Android |
| Màn hình | |
| Công nghệ màn hình | : AMOLED |
| Kích thước màn hình | : 7.6inch |
| Độ phân giải | : 1768×2208 |
| Bộ xử lý | |
| Tốc độ CPU | : 1.8-2.84GHz |
| Bộ nhớ & Lưu trữ | |
| RAM | : 12GB |
| Bộ nhớ trong | : 256GB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ | : Không hỗ trợ |
| Hỗ trợ thẻ nhớ tối đa | : Không hỗ trợ |
| Camera | |
| Camera Trước | : 10MP & 4MP |
| Camera Sau | : 3 camera 12MP |
| Quay phim | : 4K 2160p 60fps FullHD 1080p 240fps FullHD 1080p 60fps HD 720p 960fps |
| Kết nối | |
| Sim | : |
| Kết nối di động | : 5G |
| Kết nối không dây | : Wifi, Bluetooth |
| Cổng tai nghe | : USB Type-C |
| Pin & Sạc | |
| Cổng sạc | : USB Type-C |
| Dung lượng pin | : 4400mAh |
| Tiện ích | |
| Cảm biến | : Bảo mật vân tay |
| Tính năng đặc biệt | : Khóa vân tay dưới màn hình, Face ID, Samsung DeX, Samsung pay, Bixby |
| Thông tin khác | |
| Trọng lượng | : 263g |
| Kích thước | : 158.2 x 128.1 x 6.4 mm |
| Màu sắc | : Xanh |
| Phụ kiện trong hộp | : Sách hướng dẫn sử dụng, cáp sạc, Cây lấy sim |
| Mô tả khác | : |




