Mô tả
| Kích thước màn hình | : Chính 6.7inch & Phụ 3.4inch |
| Công nghệ màn hình | : Chính: Dynamic AMOLED 2X, Phụ: Super AMOLED |
| Chipset/ CPU | : Snapdragon 8 Gen 2 Mobile Platform for Galaxy (4nm) |
| RAM | : 8Gb |
| Bộ nhớ trong | : 512Gb |
| Camera Trước | : 10 MP |
| Camera Sau | : 2 camera 12 MP |
| Sim | : 1 Nano SIM, 1 eSIM |
| Kết nối di động | : 5G |
| Dung lượng pin | : 3700 mAh |
| Tính năng đặc biệt | : Âm thanh Dolby Atmos Kháng nước, bụiIPX8 Sạc không dây Sạc pin nhanh Tiết kiệm pin |
| Loại sản phẩm | : |
| Màn hình | |
| Công nghệ màn hình | : Chính: Dynamic AMOLED 2X, Phụ: Super AMOLED |
| Kích thước màn hình | : Chính 6.7inch & Phụ 3.4inch |
| Độ phân giải | : Chính: FHD+ 2640 x 1080 x Phụ: HD+ 720 x 748 |
| Bộ xử lý | |
| Tốc độ CPU | : 1.79-3.0GHz |
| Bộ nhớ & Lưu trữ | |
| RAM | : 8Gb |
| Bộ nhớ trong | : 512Gb |
| Hỗ trợ thẻ nhớ | : Không hỗ trợ |
| Hỗ trợ thẻ nhớ tối đa | : Không hỗ trợ |
| Camera | |
| Camera Trước | : 10 MP |
| Camera Sau | : 2 camera 12 MP |
| Quay phim | : 4K 2160p@60fps |
| Kết nối | |
| Sim | : 1 Nano SIM, 1 eSIM |
| Kết nối di động | : 5G |
| Kết nối không dây | : Wifi, Bluetooth |
| Cổng tai nghe | : |
| Pin & Sạc | |
| Cổng sạc | : USB Type-C |
| Dung lượng pin | : 3700 mAh |
| Tiện ích | |
| Cảm biến | : Mở khoá khuôn mặt và vân tay |
| Tính năng đặc biệt | : Âm thanh Dolby Atmos Kháng nước, bụiIPX8 Sạc không dây Sạc pin nhanh Tiết kiệm pin |
| Thông tin khác | |
| Loại điện thoại | : Android |
| Trọng lượng | : 187g |
| Kích thước | : 165.1×71.9×6.9 mm |
| Màu sắc | : Xám |
| Phụ kiện trong hộp | : Sách hướng dẫn sử dụng, sạc, Cây lấy sim |
| Mô tả khác | : Khung nhôm & Mặt lưng kính cường lực |




