Mô tả
| Kích thước màn hình | : 6.1Inch |
| Công nghệ màn hình | : Super Rentina XDR |
| Chipset/ CPU | : Apple A14 Bionic |
| RAM | : 4GB |
| Bộ nhớ trong | : 64GB |
| Camera Trước | : 12MP |
| Camera Sau | : 2 camera 12MP |
| Sim | : 1 Nano SIM, 1 eSIM |
| Kết nối di động | : 5G |
| Dung lượng pin | : Hãng không công bố |
| Tính năng đặc biệt | : Khung nhôm, Mặt lưng kính cường lực |
| Loại điện thoại | : IOS |
| Loại sản phẩm | : |
| Màn hình | |
| Công nghệ màn hình | : Super Rentina XDR |
| Kích thước màn hình | : 6.1Inch |
| Độ phân giải | : 1170×2532 |
| Bộ xử lý | |
| Tốc độ CPU | : 1..8-3.1GHz |
| Bộ nhớ & Lưu trữ | |
| RAM | : 4GB |
| Bộ nhớ trong | : 64GB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ | : Không hỗ trợ |
| Hỗ trợ thẻ nhớ tối đa | : |
| Camera | |
| Camera Trước | : 12MP |
| Camera Sau | : 2 camera 12MP |
| Quay phim | : 4K 2160p@24fps 4K 2160p@30fps 4K 2160p@60fps FullHD 1080p@120fps FullHD 1080p@240fps FullHD 1080p@30fps FullHD 1080p@60fps HD 720p@30fps |
| Kết nối | |
| Sim | : 1 Nano SIM, 1 eSIM |
| Kết nối di động | : 5G |
| Kết nối không dây | : Wifi, Bluetooth |
| Cổng tai nghe | : Lightning |
| Pin & Sạc | |
| Cổng sạc | : Lightning |
| Dung lượng pin | : Hãng không công bố |
| Tiện ích | |
| Cảm biến | : Face ID |
| Tính năng đặc biệt | : Khung nhôm, Mặt lưng kính cường lực |
| Thông tin khác | |
| Trọng lượng | : 164g |
| Kích thước | : 146.7×71.5×7.4mm |
| Màu sắc | : Green |
| Phụ kiện trong hộp | : Cáp USB‐C to Lightning, cây lấy sim |
| Mô tả khác | : |




