Mô tả
| Dòng CPU | : Pentium |
| Thế hệ CPU | : Intel Alder Lake |
| Model CPU | : Pentium G7400 |
| Socket | : Intel LGA 1700 |
| Tốc độ | : 3.70 GHz |
| Tốc độ Turbo tối đa | : |
| Nhân CPU | : 2 Cores |
| Luồng CPU | : 4 Threads |
| Bộ nhớ hỗ trợ | : Tối đa 128GB; DDR4 2666MHz |
| Bộ nhớ Cache | : 6MB |
| VXL đồ họa | : Intel® UHD Graphics 710 |
| Thông tin chung | |
| Dòng CPU | : Pentium |
| Thế hệ CPU | : Intel Alder Lake |
| Model CPU | : Pentium G7400 |
| Thông tin chi tiết | |
| Socket | : Intel LGA 1700 |
| Tốc độ | : 3.70 GHz |
| Tốc độ Turbo tối đa | : |
| Nhân CPU | : 2 Cores |
| Luồng CPU | : 4 Threads |
| Bộ nhớ hỗ trợ | : Tối đa 128GB; DDR4 2666MHz |
| Bộ nhớ Cache | : 6MB |
| VXL đồ họa | : Intel® UHD Graphics 710 |
| Dây chuyền công nghệ | : 10nm |
| Công suất Cơ bản của Bộ xử lý | : 46W |
| Công suất Turbo Tối đa | : |
| Kiểu đóng gói | : Box |




