Mô tả
| Dòng CPU | : Core i7 |
| Thế hệ CPU | : Intel Alder Lake |
| Model CPU | : Core i7 12700 |
| Socket | : Intel LGA 1700 |
| Tốc độ | : 2.1 GHz |
| Tốc độ Turbo tối đa | : Up to 4.9GHz |
| Nhân CPU | : 12 Cores |
| Luồng CPU | : 20 Threads |
| Bộ nhớ hỗ trợ | : Tối đa 128GB; Up to DDR5 4800MHz; Up to DDR4 3200MHz |
| Bộ nhớ Cache | : 25MB |
| VXL đồ họa | : Intel® UHD Graphics 770 |
| Thông tin chung | |
| Dòng CPU | : Core i7 |
| Thế hệ CPU | : Intel Alder Lake |
| Model CPU | : Core i7 12700 |
| Thông tin chi tiết | |
| Socket | : Intel LGA 1700 |
| Tốc độ | : 2.1 GHz |
| Tốc độ Turbo tối đa | : Up to 4.9GHz |
| Nhân CPU | : 12 Cores |
| Luồng CPU | : 20 Threads |
| Bộ nhớ hỗ trợ | : Tối đa 128GB; Up to DDR5 4800MHz; Up to DDR4 3200MHz |
| Bộ nhớ Cache | : 25MB |
| VXL đồ họa | : Intel® UHD Graphics 770 |
| Dây chuyền công nghệ | : 10nm |
| Công suất Cơ bản của Bộ xử lý | : 65W |
| Công suất Turbo Tối đa | : 180W |
| Kiểu đóng gói | : Box |




