Mô tả
| Kết nối | : Không dây |
| Kiểu dáng | : Ambidextrous (Đối xứng hai bên) |
| Chuẩn kết nối | : Wireless 2.4Ghz,có dây USB |
| Màu sắc | : Đen |
| Đèn Led | : LED RGB |
| DPI | : 50-19K DPI |
| Switch | : Nút click siêu bền Omron vòng đời 50 triệu lần |
| Thời gian pin | : Thời gian pin sử dụng liên tục lên tốt 125 tiếng |
| Trọng lượng | : 113g |
| Độ bền chuột | : 50 triệu lần nhấn |
| Phần mềm | : Rapoo |
| Mô tả khác | : Được tăng cường, kết nối không dây với Wireless Gaming V+ : “Nhanh, Chắc, Chính Xác” Tích hợp chip Gaming Esport danh tiếng 3370: 50-19K DPI, IPS 400 , Gia tốc 50G Màn hình hiển thị OLED mang cảm hứng siêu xe Nút click siêu bền Omron vòng đời 50 triệu lần 9 nút được tùy chỉnh trong ứng dụng Driver được ghi nhớ bên trong hoặc trên đám mây |
| Phần mềm | : Rapoo |
| Bàn phím cơ | |
| Kiểu dáng | : Ambidextrous (Đối xứng hai bên) |
| Chuẩn kết nối | : Wireless 2.4Ghz,có dây USB |
| Đèn Led | : LED RGB |
| Thông tin chung | |
| Thời gian pin | : Thời gian pin sử dụng liên tục lên tốt 125 tiếng |
| Chuột gaming | |
| Kết nối | : Không dây |
| DPI | : 50-19K DPI |
| Switch | : Nút click siêu bền Omron vòng đời 50 triệu lần |
| Độ bền chuột | : 50 triệu lần nhấn |
| Thông tin khác | |
| Màu sắc | : Đen |
| Trọng lượng | : 113g |
| Chất liệu | : Nguyên Khối Kim Loại Unibody và màn hình OLED |
| Mô tả khác | : Được tăng cường, kết nối không dây với Wireless Gaming V+ : “Nhanh, Chắc, Chính Xác” Tích hợp chip Gaming Esport danh tiếng 3370: 50-19K DPI, IPS 400 , Gia tốc 50G Màn hình hiển thị OLED mang cảm hứng siêu xe Nút click siêu bền Omron vòng đời 50 triệu lần 9 nút được tùy chỉnh trong ứng dụng Driver được ghi nhớ bên trong hoặc trên đám mây |



