Mô tả
| Kết nối | : Không dây |
| Kiểu dáng | : Ambidextrous (Đối xứng hai bên) |
| Chuẩn kết nối | : Wireless 2.4Ghz, Bluetooth và có dây USB |
| Màu sắc | : Trắng |
| Đèn Led | : LED RGB |
| DPI | : 800/1600/2400/3200/6400/10000 DPI |
| Switch | : Kailh switch 80 triệu lần nhấn |
| Thời gian pin | : Pin sạc 300mAh |
| Trọng lượng | : 58g |
| Độ bền chuột | : 80 triệu lần nhấn |
| Mô tả khác | : Kết nối 3 chế độ: Wireless 2.4Ghz, Bluetooth và có dây Cảm biến PMW3325DB chất lượng cao DPI tối đa 10.000 Nút bấm Kailh tuổi tọ 80 triệu click Pin 300mAh |
| Thông tin chung | |
| DPI | : 800/1600/2400/3200/6400/10000 DPI |
| Thời gian pin | : Pin sạc 300mAh |
| Chuột gaming | |
| Kết nối | : Không dây |
| Kiểu dáng | : Ambidextrous (Đối xứng hai bên) |
| Chuẩn kết nối | : Wireless 2.4Ghz, Bluetooth và có dây USB |
| Đèn Led | : LED RGB |
| Switch | : Kailh switch 80 triệu lần nhấn |
| Độ bền chuột | : 80 triệu lần nhấn |
| Thông tin khác | |
| Màu sắc | : Trắng |
| Trọng lượng | : 58g |
| Chất liệu | : ABS |
| Mô tả khác | : Kết nối 3 chế độ: Wireless 2.4Ghz, Bluetooth và có dây Cảm biến PMW3325DB chất lượng cao DPI tối đa 10.000 Nút bấm Kailh tuổi tọ 80 triệu click Pin 300mAh |




