Mô tả
| Chip đồ họa | : Radeon RX 9060 XT |
| Bộ nhớ trong | : 8Gb |
| Kiểu bộ nhớ | : GDDR6 |
| Tốc độ bộ nhớ | : 20 Gbps |
| Giao diện bộ nhớ | : 128 bit |
| Engine Clock | : TBD |
| DirectX | : DirectX 12 |
| Chuẩn khe cắm | : PCI Express 5.0 |
| Cổng giao tiếp | : DisplayPort 2.1a x2 HDMI 2.1b x1 |
| Công suất nguồn yêu cầu | : 450W |
| Độ phân giải | : 7680 x 4320 |
| Hỗ trợ hiển thị tối đa | : 3 |
| Kích thước | : L=281 W=118 H=40 mm |
| Phụ kiện kèm theo | : VGA manual |
| Phụ kiện kèm theo | : VGA manual |
| Kết nối | |
| Cổng giao tiếp | : DisplayPort 2.1a x2 HDMI 2.1b x1 |
| Card đồ họa | |
| Chip đồ họa | : Radeon RX 9060 XT |
| Bộ nhớ trong | : 8Gb |
| Kiểu bộ nhớ | : GDDR6 |
| Tốc độ bộ nhớ | : 20 Gbps |
| Giao diện bộ nhớ | : 128 bit |
| Engine Clock | : TBD |
| DirectX | : DirectX 12 |
| Chuẩn khe cắm | : PCI Express 5.0 |
| Công suất nguồn yêu cầu | : 450W |
| Độ phân giải | : 7680 x 4320 |
| Hỗ trợ hiển thị tối đa | : 3 |
| Thông tin khác | |
| Kích thước | : L=281 W=118 H=40 mm |
| Mô tả khác | : Power Connectors 8 pin*1 |




