Mô tả
| Chip đồ họa | : Radeon RX 6500XT |
| Bộ nhớ trong | : 4Gb |
| Kiểu bộ nhớ | : GDDR6 |
| Giao diện bộ nhớ | : 64 bit |
| Engine Clock | : Boost Clock : up to 2815 MHz Game Clock : up to 2610 MHz |
| CUDA Core | : 1792 |
| DirectX | : 12 Ultimate |
| Chuẩn khe cắm | : PCI Express 4.0 |
| Cổng giao tiếp | : DisplayPort 1.4a x1 HDMI 2.1 x1 |
| Công suất nguồn yêu cầu | : 400W |
| Độ phân giải | : 7680 x 4320 |
| Hỗ trợ hiển thị tối đa | : 4 |
| Kích thước | : L=192 W=117 H=38 mm |
| Phụ kiện kèm theo | : Quick guide |
| Phụ kiện kèm theo | : Quick guide |
| Kết nối | |
| Cổng giao tiếp | : DisplayPort 1.4a x1 HDMI 2.1 x1 |
| Card đồ họa | |
| Chip đồ họa | : Radeon RX 6500XT |
| Bộ nhớ trong | : 4Gb |
| Kiểu bộ nhớ | : GDDR6 |
| Giao diện bộ nhớ | : 64 bit |
| Engine Clock | : Boost Clock : up to 2815 MHz Game Clock : up to 2610 MHz |
| CUDA Core | : 1792 |
| DirectX | : 12 Ultimate |
| Chuẩn khe cắm | : PCI Express 4.0 |
| Công suất nguồn yêu cầu | : 400W |
| Độ phân giải | : 7680 x 4320 |
| Hỗ trợ hiển thị tối đa | : 4 |
| Thông tin khác | |
| Kích thước | : L=192 W=117 H=38 mm |




