Mô tả
| Chip đồ họa | : GeForce GTX 1650 |
| Bộ nhớ trong | : 4GB |
| Kiểu bộ nhớ | : DDR6 |
| Bus | : 128 bit |
| Core Clock | : Core Clock:1785 MHz (Reference Card: 1665 MHz),CUDA® Cores:896,Memory Clock:8002 MHz |
| DirectX | : DirectX 12 |
| Chuẩn khe cắm | : PCIE 3.0 |
| Cổng giao tiếp | : DisplayPort 1.4 x1, HDMI 2.0b x1, DVI-D x1 |
| Công suất nguồn yêu cầu | : 300W |
| Kích thước | : L=229 W=119 H=36 mm |
| Thông tin chung | |
| Chip đồ họa | : GeForce GTX 1650 |
| Bộ nhớ trong | : 4GB |
| Kiểu bộ nhớ | : DDR6 |
| Bus | : 128 bit |
| Core Clock | : Core Clock:1785 MHz (Reference Card: 1665 MHz),CUDA® Cores:896,Memory Clock:8002 MHz |
| DirectX | : DirectX 12 |
| Chuẩn khe cắm | : PCIE 3.0 |
| Cổng giao tiếp | : DisplayPort 1.4 x1, HDMI 2.0b x1, DVI-D x1 |
| Công suất nguồn yêu cầu | : 300W |
| Thông tin khác | |
| Kích thước | : L=229 W=119 H=36 mm |
| Mô tả khác | : Đang cập nhật |
| Phụ kiện kèm theo | : Tài liệu hướng dẫn, đĩa CD cài đặt… |




