Mô tả
| Chip đồ họa | : Geforce RTX 4090 |
| Bộ nhớ trong | : 24GB |
| Kiểu bộ nhớ | : GDDR6X |
| Bus | : 384 bit |
| Core Clock | : 2520 MHz |
| DirectX | : |
| Chuẩn khe cắm | : PCIE 4.0 |
| Cổng giao tiếp | : |
| Công suất nguồn yêu cầu | : 850W |
| Kích thước | : L=331 W=150 H=70 mm |
| Thông tin khác | |
| Chip đồ họa | : Geforce RTX 4090 |
| Kiểu bộ nhớ | : GDDR6X |
| Bus | : 384 bit |
| Thông tin chung | |
| Bộ nhớ trong | : 24GB |
| Core Clock | : 2520 MHz |
| DirectX | : |
| Chuẩn khe cắm | : PCIE 4.0 |
| Cổng giao tiếp | : |
| Công suất nguồn yêu cầu | : 850W |
| Kích thước | : L=331 W=150 H=70 mm |
| Mô tả khác | : |
| Phụ kiện kèm theo | : 1. Quick guide 2. VGA holder 3. One 16-pin to four 8-pin power adaptor |




