Mô tả
| Chip đồ họa | : Geforce RTX 5080 |
| Bộ nhớ trong | : 16Gb |
| Kiểu bộ nhớ | : GDDR7 |
| Tốc độ bộ nhớ | : 30 Gbps |
| Giao diện bộ nhớ | : 256 bit |
| Engine Clock | : 2670 MHz (Reference: 2617 MHz) |
| CUDA Core | : 10752 |
| DirectX | : DirectX 12 |
| Chuẩn khe cắm | : PCI Express 5.0 |
| Cổng giao tiếp | : DisplayPort 2.1b x3 HDMI 2.1b x1 |
| Công suất nguồn yêu cầu | : 850W |
| Độ phân giải | : 7680 x 4320 |
| Hỗ trợ hiển thị tối đa | : 4 |
| Kích thước | : L=304 W=126 H=50 mm |
| Công suất nguồn yêu cầu | : 850W |
| Kết nối | |
| Cổng giao tiếp | : DisplayPort 2.1b x3 HDMI 2.1b x1 |
| Card đồ họa | |
| Chip đồ họa | : Geforce RTX 5080 |
| Bộ nhớ trong | : 16Gb |
| Kiểu bộ nhớ | : GDDR7 |
| Tốc độ bộ nhớ | : 30 Gbps |
| Giao diện bộ nhớ | : 256 bit |
| Engine Clock | : 2670 MHz (Reference: 2617 MHz) |
| CUDA Core | : 10752 |
| DirectX | : DirectX 12 |
| Chuẩn khe cắm | : PCI Express 5.0 |
| Độ phân giải | : 7680 x 4320 |
| Hỗ trợ hiển thị tối đa | : 4 |
| Thông tin khác | |
| Kích thước | : L=304 W=126 H=50 mm |




