Mô tả
| Chip đồ họa | : Geforce RTX 4070TI S |
| Bộ nhớ trong | : 16Gb |
| Kiểu bộ nhớ | : GDDR6X |
| Bus | : 256 bit |
| Core Clock | : 2655 MHz (Reference card: 2610 MHz) |
| DirectX | : |
| Chuẩn khe cắm | : PCIE 4.0 |
| Cổng giao tiếp | : DisplayPort 1.4a x 3 HDMI 2.1a x 1 |
| Công suất nguồn yêu cầu | : 750W |
| Kích thước | : L=300 W=130 H=57.6 mm |
| Thông tin chung | |
| Chip đồ họa | : Geforce RTX 4070TI S |
| Bộ nhớ trong | : 16Gb |
| Kiểu bộ nhớ | : GDDR6X |
| Bus | : 256 bit |
| Core Clock | : 2655 MHz (Reference card: 2610 MHz) |
| DirectX | : |
| Chuẩn khe cắm | : PCIE 4.0 |
| Cổng giao tiếp | : DisplayPort 1.4a x 3 HDMI 2.1a x 1 |
| Công suất nguồn yêu cầu | : 750W |
| Thông tin khác | |
| Kích thước | : L=300 W=130 H=57.6 mm |
| Mô tả khác | : |
| Phụ kiện kèm theo | : 1. Quick guide 2. Warranty registration 3. Anti-sag bracket 4. Anti-sag bracket installation guide 5. One 16-pin to two 8-pin power adaptor |




