Mô tả
| Chip đồ họa | : Geforce RTX 4060TI |
| Bộ nhớ trong | : 8Gb |
| Kiểu bộ nhớ | : GDDR6 |
| Bus | : 128 bit |
| Core Clock | : 2550 MHz (Reference Card: 2535 MHz) |
| DirectX | : DirectX 12 |
| Chuẩn khe cắm | : PCIE 4.0 |
| Cổng giao tiếp | : DisplayPort 1.4a 2 HDMI 2.1a 2 |
| Công suất nguồn yêu cầu | : 500W |
| Kích thước | : L=201 W=120 H=41 mm |
| Thông tin chung | |
| Chip đồ họa | : Geforce RTX 4060TI |
| Bộ nhớ trong | : 8Gb |
| Kiểu bộ nhớ | : GDDR6 |
| Bus | : 128 bit |
| Core Clock | : 2550 MHz (Reference Card: 2535 MHz) |
| DirectX | : DirectX 12 |
| Chuẩn khe cắm | : PCIE 4.0 |
| Cổng giao tiếp | : DisplayPort 1.4a 2 HDMI 2.1a 2 |
| Công suất nguồn yêu cầu | : 500W |
| Thông tin khác | |
| Kích thước | : L=201 W=120 H=41 mm |
| Mô tả khác | : |
| Phụ kiện kèm theo | : 1. Quick guide 2. Warranty registration 3. AORUS Metal sticker |




