Mô tả
| Chip đồ họa | : Geforce RTX 3050 |
| Bộ nhớ trong | : 8GB |
| Kiểu bộ nhớ | : GDDR6 |
| Bus | : 256 bit |
| Core Clock | : 1792 MHz (Reference Card: 1777 MHz) |
| DirectX | : DirectX 12 |
| Chuẩn khe cắm | : PCIE 4.0 |
| Cổng giao tiếp | : 2 x DisplayPort 1.4a ,2 x HDMI 2.1 |
| Công suất nguồn yêu cầu | : 450W |
| Kích thước | : L=243.6 W=124.8 H=40.2 mm |
| Thông tin chung | |
| Chip đồ họa | : Geforce RTX 3050 |
| Bộ nhớ trong | : 8GB |
| Kiểu bộ nhớ | : GDDR6 |
| Bus | : 256 bit |
| Core Clock | : 1792 MHz (Reference Card: 1777 MHz) |
| DirectX | : DirectX 12 |
| Chuẩn khe cắm | : PCIE 4.0 |
| Cổng giao tiếp | : 2 x DisplayPort 1.4a ,2 x HDMI 2.1 |
| Công suất nguồn yêu cầu | : 450W |
| Thông tin khác | |
| Kích thước | : L=243.6 W=124.8 H=40.2 mm |
| Mô tả khác | : Đang cập nhật |
| Phụ kiện kèm theo | : Tài liệu hướng dẫn, đĩa CD cài đặt… |




