Mô tả
| Chip đồ họa | : Geforce RTX 5080 |
| Bộ nhớ trong | : 16Gb |
| Kiểu bộ nhớ | : GDDR7 |
| Tốc độ bộ nhớ | : 30 Gbps |
| Giao diện bộ nhớ | : 256 bit |
| Engine Clock | : TBD |
| CUDA Core | : 10752 |
| DirectX | : 12 Ultimate |
| Chuẩn khe cắm | : PCI Express 5.0 |
| Cổng giao tiếp | : Yes x 2 (Native HDMI 2.1b) Yes x 3 (Native DisplayPort 2.1a) Hỗ trợ chuẩn HDCP (2.3) |
| Công suất nguồn yêu cầu | : 850W |
| Độ phân giải | : 7680 x 4320 |
| Hỗ trợ hiển thị tối đa | : 4 |
| Kích thước | : 348 x 146 x 72 mm 13.7 x 5.7 x 2.8 inch |
| Phụ kiện kèm theo | : 1 x Tài liệu Hướng dẫn thiết lập nhanh 1 x thiết bị giữ card đồ họa TUF 1 x móc dán TUF 1 x TUF Magnet 1 x Chứng nhận TUF Gaming 1 x Thẻ cảm ơn 1 x Cáp adapter (1 đến 3) |
| Công suất nguồn yêu cầu | : 850W |
| Phụ kiện kèm theo | : 1 x Tài liệu Hướng dẫn thiết lập nhanh 1 x thiết bị giữ card đồ họa TUF 1 x móc dán TUF 1 x TUF Magnet 1 x Chứng nhận TUF Gaming 1 x Thẻ cảm ơn 1 x Cáp adapter (1 đến 3) |
| Kết nối | |
| Cổng giao tiếp | : Yes x 2 (Native HDMI 2.1b) Yes x 3 (Native DisplayPort 2.1a) Hỗ trợ chuẩn HDCP (2.3) |
| Card đồ họa | |
| Chip đồ họa | : Geforce RTX 5080 |
| Bộ nhớ trong | : 16Gb |
| Kiểu bộ nhớ | : GDDR7 |
| Tốc độ bộ nhớ | : 30 Gbps |
| Giao diện bộ nhớ | : 256 bit |
| Engine Clock | : TBD |
| CUDA Core | : 10752 |
| DirectX | : 12 Ultimate |
| Chuẩn khe cắm | : PCI Express 5.0 |
| Độ phân giải | : 7680 x 4320 |
| Hỗ trợ hiển thị tối đa | : 4 |
| Thông tin khác | |
| Kích thước | : 348 x 146 x 72 mm 13.7 x 5.7 x 2.8 inch |
| Mô tả khác | : ASUS GPU Tweak III & MuseTree & GeForce Game Ready Driver & Studio Driver: please download all software from the support site. |




