Mô tả
| Chip đồ họa | : Geforce RTX 4090 |
| Bộ nhớ trong | : 24Gb |
| Kiểu bộ nhớ | : GDDR6X |
| Bus | : 384 bit |
| Core Clock | : OC mode: 2640 MHz Default mode: 2610 MHz (Boost Clock) |
| DirectX | : |
| Chuẩn khe cắm | : |
| Cổng giao tiếp | : HDMI 2.1 x 2 DisplayPort 1.4 x 3 |
| Công suất nguồn yêu cầu | : 1000W |
| Kích thước | : 357.6 x 149.3 x 70.1mm |
| Thông tin chung | |
| Chip đồ họa | : Geforce RTX 4090 |
| Bộ nhớ trong | : 24Gb |
| Kiểu bộ nhớ | : GDDR6X |
| Bus | : 384 bit |
| Core Clock | : OC mode: 2640 MHz Default mode: 2610 MHz (Boost Clock) |
| DirectX | : |
| Chuẩn khe cắm | : |
| Cổng giao tiếp | : HDMI 2.1 x 2 DisplayPort 1.4 x 3 |
| Công suất nguồn yêu cầu | : 1000W |
| Thông tin khác | |
| Kích thước | : 357.6 x 149.3 x 70.1mm |
| Mô tả khác | : |
| Phụ kiện kèm theo | : 1 x thẻ sưu tập 1 x Tài liệu Hướng dẫn thiết lập nhanh 1 x Cáp adapter (1 đến 4) 1 x Giá đỡ card đồ họa ROG White 1 x Móc & Vòng ROG White Velcro 1 x Thẻ cảm ơn 1 x nhẫn ROG |




