Mô tả
| Chip đồ họa | : GeForce RTX 4070 SUPER |
| Bộ nhớ trong | : 12Gb |
| Kiểu bộ nhớ | : GDDR6X |
| Tốc độ bộ nhớ | : 21 Gbps |
| Giao diện bộ nhớ | : 192 bit |
| Engine Clock | : OC mode : 2505 MHz (Boost Clock) Default mode : 2475 MHz (Boost Clock) |
| CUDA Core | : 7168 |
| DirectX | : 12 Ultimate |
| Chuẩn khe cắm | : PCI Express 4.0 |
| Cổng giao tiếp | : Có x 1 (HDMI 2.1a) 3 cổng Displayport 1.4a Hỗ trợ chuẩn HDCP (2.3) |
| Công suất nguồn yêu cầu | : 750W |
| Độ phân giải | : 7680 x 4320 |
| Hỗ trợ hiển thị tối đa | : 4 |
| Kích thước | : 338.9 x 149.4 x 62.4 mm 13.34 x 5.88 x 2.46 inch |
| Phụ kiện kèm theo | : 1 x Collection Card 1 x Speedsetup Manual 1 x Thank you Card 1 x ROG Velcro Hook & Loop 1 x ROG Graphics card holder 1 x Adapter cable (1 to 2) |
| Công suất nguồn yêu cầu | : 750W |
| Phụ kiện kèm theo | : 1 x Collection Card 1 x Speedsetup Manual 1 x Thank you Card 1 x ROG Velcro Hook & Loop 1 x ROG Graphics card holder 1 x Adapter cable (1 to 2) |
| Kết nối | |
| Cổng giao tiếp | : Có x 1 (HDMI 2.1a) 3 cổng Displayport 1.4a Hỗ trợ chuẩn HDCP (2.3) |
| Card đồ họa | |
| Chip đồ họa | : GeForce RTX 4070 SUPER |
| Bộ nhớ trong | : 12Gb |
| Kiểu bộ nhớ | : GDDR6X |
| Tốc độ bộ nhớ | : 21 Gbps |
| Giao diện bộ nhớ | : 192 bit |
| Engine Clock | : OC mode : 2505 MHz (Boost Clock) Default mode : 2475 MHz (Boost Clock) |
| CUDA Core | : 7168 |
| DirectX | : 12 Ultimate |
| Chuẩn khe cắm | : PCI Express 4.0 |
| Độ phân giải | : 7680 x 4320 |
| Hỗ trợ hiển thị tối đa | : 4 |
| Thông tin khác | |
| Kích thước | : 338.9 x 149.4 x 62.4 mm 13.34 x 5.88 x 2.46 inch |
| Mô tả khác | : ASUS GPU Tweak III & GeForce Game Ready Driver & Studio Driver: vui lòng tải xuống tất cả phần mềm từ trang web hỗ trợ. |




