Mô tả
| Chip đồ họa | : Geforce RTX 5080 |
| Bộ nhớ trong | : 16Gb |
| Kiểu bộ nhớ | : GDDR7 |
| Tốc độ bộ nhớ | : 30 Gbps |
| Giao diện bộ nhớ | : 256 bit |
| Engine Clock | : TBD |
| CUDA Core | : 10752 |
| DirectX | : 12 Ultimate |
| Chuẩn khe cắm | : PCI Express 5.0 |
| Cổng giao tiếp | : Yes x 2 (Native HDMI 2.1b) Yes x 3 (Native DisplayPort 2.1a) HDCP Support Yes (2.3) |
| Công suất nguồn yêu cầu | : 850W |
| Độ phân giải | : 7680 x 4320 |
| Hỗ trợ hiển thị tối đa | : 4 |
| Kích thước | : 357.6 x 149.3 x 76 mm 14.1 x 5.9 x 3 inch |
| Phụ kiện kèm theo | : 1 x Speedsetup Manual 1 x ROG Graphics Card Holder 1 x ROG Velcro Hook & Loop 1 x ROG Magnet 1 x ROG Graphics Card Keycap 1 x ROG PCB Ruler 1 x Thank You Card 1 x Adapter Cable (1 to 3) |
| Công suất nguồn yêu cầu | : 850W |
| Phụ kiện kèm theo | : 1 x Speedsetup Manual 1 x ROG Graphics Card Holder 1 x ROG Velcro Hook & Loop 1 x ROG Magnet 1 x ROG Graphics Card Keycap 1 x ROG PCB Ruler 1 x Thank You Card 1 x Adapter Cable (1 to 3) |
| Kết nối | |
| Cổng giao tiếp | : Yes x 2 (Native HDMI 2.1b) Yes x 3 (Native DisplayPort 2.1a) HDCP Support Yes (2.3) |
| Card đồ họa | |
| Chip đồ họa | : Geforce RTX 5080 |
| Bộ nhớ trong | : 16Gb |
| Kiểu bộ nhớ | : GDDR7 |
| Tốc độ bộ nhớ | : 30 Gbps |
| Giao diện bộ nhớ | : 256 bit |
| Engine Clock | : TBD |
| CUDA Core | : 10752 |
| DirectX | : 12 Ultimate |
| Chuẩn khe cắm | : PCI Express 5.0 |
| Độ phân giải | : 7680 x 4320 |
| Hỗ trợ hiển thị tối đa | : 4 |
| Thông tin khác | |
| Kích thước | : 357.6 x 149.3 x 76 mm 14.1 x 5.9 x 3 inch |
| Mô tả khác | : ASUS GPU Tweak III & MuseTree & GeForce Game Ready Driver & Studio Driver: please download all software from the support site. |




