Mô tả
| Chip đồ họa | : Geforce GT710 |
| Bộ nhớ trong | : 2GB |
| Kiểu bộ nhớ | : DDR5 |
| Giao diện bộ nhớ | : 64 bit |
| Engine Clock | : Engine Clock:954,Clock bộ nhớ:5012,Lõi CUDA:192 |
| DirectX | : DirectX 12 |
| Chuẩn khe cắm | : PCIE |
| Cổng giao tiếp | : D-Sub/ DVI/ HDMI |
| Công suất nguồn yêu cầu | : 300W |
| Kích thước | : 16.7 x 6.9 x 1.7 cm |
| Thông tin chung | |
| Chip đồ họa | : Geforce GT710 |
| Bộ nhớ trong | : 2GB |
| Kiểu bộ nhớ | : DDR5 |
| Giao diện bộ nhớ | : 64 bit |
| Engine Clock | : Engine Clock:954,Clock bộ nhớ:5012,Lõi CUDA:192 |
| DirectX | : DirectX 12 |
| Chuẩn khe cắm | : PCIE |
| Cổng giao tiếp | : D-Sub/ DVI/ HDMI |
| Công suất nguồn yêu cầu | : 300W |
| Thông tin khác | |
| Kích thước | : 16.7 x 6.9 x 1.7 cm |
| Mô tả khác | : Đang cập nhật |
| Phụ kiện kèm theo | : Tài liệu hướng dẫn, đĩa CD cài đặt… |




