Mô tả
| Chip đồ họa | : Geforce RTX 4070 |
| Bộ nhớ trong | : 12Gb |
| Kiểu bộ nhớ | : GDDR6X |
| Bus | : 192 bit |
| Core Clock | : OC mode : 2550 MHz Default mode : 2520 MHz(Boost) |
| DirectX | : DirectX 12 |
| Chuẩn khe cắm | : PCIE 4.0 |
| Cổng giao tiếp | : Yes x 1 (Native HDMI 2.1) Yes x 3 (Native DisplayPort 1.4a) HDCP Support Yes (2.3) |
| Công suất nguồn yêu cầu | : 650W |
| Kích thước | : 267.01 x 133.94 x 51.13 mm |
| Thông tin chung | |
| Chip đồ họa | : Geforce RTX 4070 |
| Bộ nhớ trong | : 12Gb |
| Kiểu bộ nhớ | : GDDR6X |
| Bus | : 192 bit |
| Core Clock | : OC mode : 2550 MHz Default mode : 2520 MHz(Boost) |
| DirectX | : DirectX 12 |
| Chuẩn khe cắm | : PCIE 4.0 |
| Cổng giao tiếp | : Yes x 1 (Native HDMI 2.1) Yes x 3 (Native DisplayPort 1.4a) HDCP Support Yes (2.3) |
| Công suất nguồn yêu cầu | : 650W |
| Thông tin khác | |
| Kích thước | : 267.01 x 133.94 x 51.13 mm |
| Mô tả khác | : Đang cập nhật |
| Phụ kiện kèm theo | : 1 x Collection card 1 x Speedsetup Manual 1 x Thank you Card |




