Mô tả
| Vị trí | : Trong nhà |
| Loại camera | : IP Wifi |
| Độ phân giải | : 4.0Megapixel |
| Chuẩn nén | : H264 |
| Cảm biến hình ảnh | : 1/2.8inch 2Mp Progressive CMOS |
| Ống kính | : F2.4/3.83mm xoay 360 độ |
| Đèn hồng ngoại | : Có |
| Kết nối Wifi | : Có |
| Hỗ trợ thẻ nhớ tối đa | : 512GB |
| Tầm nhìn tối đa | : Hồng ngoại 9m |
| Thông tin chung | |
| Vị trí | : Trong nhà |
| Loại camera | : IP Wifi |
| Độ phân giải | : 4.0Megapixel |
| Chuẩn nén | : H264 |
| Cảm biến hình ảnh | : 1/2.8inch 2Mp Progressive CMOS |
| Ống kính | : F2.4/3.83mm xoay 360 độ |
| Đèn hồng ngoại | : Có |
| Kết nối | |
| Kết nối Wifi | : Có |
| Tốc độ WIFI | : 2.4G |
| Bộ nhớ & Lưu trữ | |
| Hỗ trợ thẻ nhớ | : Có |
| Hỗ trợ thẻ nhớ tối đa | : 512GB |
| Tính năng | |
| Tầm nhìn tối đa | : Hồng ngoại 9m |
| Phần mềm | : TP-Link Tapo (hỗ trợ smartphone) |
| Thông tin khác | |
| Mô tả khác | : Phát hiện và Cảnh báo chuyển động – Thông báo cho bạn khi camera phát hiện chuyển động Âm thanh và Đèn báo động – Kích hoạt đèn và âm báo để hù dọa những vị khách không mong muốn, đàm thoại 2 chiều. Điều khiển bằng giọng nói: Giải phóng đôi tay của bạn với điều khiển bằng giọng nói: hoạt động với Trợ lý Google và Amazon Alexa. (Trợ lý Google và Amazon Alexa không hỗ trợ tất cả các ngôn ngữ và quốc gia) |
| Nguồn điện | : 100-240VAC, 50/60Hz, 0,3A |
| Phụ kiện | : Chân đế, Bộ chuyển đổi nguồn DC, Hướng dẫn nhanh, Vít, lắp đặt, Mẫu gắn |




