Mô tả
| Chip đồ họa | : Geforce RTX 4080 |
| Bộ nhớ trong | : 16Gb |
| Kiểu bộ nhớ | : GDDR6X |
| Bus | : 256 bit |
| Core Clock | : 2550 MHz (Reference Card: 2505 MHz) |
| DirectX | : DirectX 12 |
| Chuẩn khe cắm | : PCIE 4.0 |
| Cổng giao tiếp | : DisplayPort 1.4a *3 HDMI 2.1 *1 |
| Công suất nguồn yêu cầu | : 850W |
| Kích thước | : L=357 W=163 H=75 mm |
| Thông tin chung | |
| Chip đồ họa | : Geforce RTX 4080 |
| Bộ nhớ trong | : 16Gb |
| Kiểu bộ nhớ | : GDDR6X |
| Bus | : 256 bit |
| Core Clock | : 2550 MHz (Reference Card: 2505 MHz) |
| DirectX | : DirectX 12 |
| Chuẩn khe cắm | : PCIE 4.0 |
| Cổng giao tiếp | : DisplayPort 1.4a *3 HDMI 2.1 *1 |
| Công suất nguồn yêu cầu | : 850W |
| Thông tin khác | |
| Kích thước | : L=357 W=163 H=75 mm |
| Mô tả khác | : |
| Phụ kiện kèm theo | : 1. Quick guide 2. Anti-sag bracket 3. Anti-sag bracket installation guide 4. One 16 pin to triple 8-pin power adaptor |




