Mô tả
| Chip đồ họa | : Geforce GT710 |
| Bộ nhớ trong | : 2Gb |
| Kiểu bộ nhớ | : DDR5 |
| Bus | : 64 bit |
| Core Clock | : 954MHz |
| DirectX | : DirectX 12 |
| Chuẩn khe cắm | : PCIE |
| Cổng giao tiếp | : 1 x DVI-D/ 1 x D-Sub/ 1 x HDMI |
| Công suất nguồn yêu cầu | : 300W |
| Kích thước | : |
| Thông tin chung | |
| Chip đồ họa | : Geforce GT710 |
| Bộ nhớ trong | : 2Gb |
| Kiểu bộ nhớ | : DDR5 |
| Bus | : 64 bit |
| Core Clock | : 954MHz |
| DirectX | : DirectX 12 |
| Chuẩn khe cắm | : PCIE |
| Cổng giao tiếp | : 1 x DVI-D/ 1 x D-Sub/ 1 x HDMI |
| Công suất nguồn yêu cầu | : 300W |
| Thông tin khác | |
| Kích thước | : |
| Mô tả khác | : |
| Phụ kiện kèm theo | : |




