Mô tả
| Chip đồ họa | : Geforce RTX 3060 |
| Bộ nhớ trong | : 8Gb |
| Kiểu bộ nhớ | : GDDR6 |
| Bus | : 256 bit |
| Core Clock | : OC Mode: 1807 MHz (Boost Clock) Default Mode: 1777 MHz (Boost Clock) |
| DirectX | : DirectX 12 |
| Chuẩn khe cắm | : PCIE 4.0 |
| Cổng giao tiếp | : HDMI 2.1 x 1,Display Port x 3 (v1.4a)HDCP 2.3 |
| Công suất nguồn yêu cầu | : 650W |
| Kích thước | : 200 x 123 x 38 mm |
| Thông tin chung | |
| Chip đồ họa | : Geforce RTX 3060 |
| Bộ nhớ trong | : 8Gb |
| Kiểu bộ nhớ | : GDDR6 |
| Bus | : 256 bit |
| Core Clock | : OC Mode: 1807 MHz (Boost Clock) Default Mode: 1777 MHz (Boost Clock) |
| DirectX | : DirectX 12 |
| Chuẩn khe cắm | : PCIE 4.0 |
| Cổng giao tiếp | : HDMI 2.1 x 1,Display Port x 3 (v1.4a)HDCP 2.3 |
| Công suất nguồn yêu cầu | : 650W |
| Thông tin khác | |
| Kích thước | : 200 x 123 x 38 mm |
| Mô tả khác | : Đang cập nhật |
| Phụ kiện kèm theo | : Tài liệu hướng dẫn, đĩa CD cài đặt… |




