Mô tả
| Dòng CPU | : Core i9 |
| Thế hệ CPU | : Intel Raptor Lake |
| Model CPU | : Core i9 13900F |
| Socket | : LGA1700 |
| Tốc độ | : 3.2 GHz |
| Tốc độ Turbo tối đa | : Up to 5.5GHz |
| Nhân CPU | : 24 Cores |
| Luồng CPU | : 32 Threads |
| Bộ nhớ hỗ trợ | : Tối đa 128GB; Up to DDR5 5600 MT/s Up to DDR4 3200 MT/s |
| Bộ nhớ Cache | : 30MB |
| VXL đồ họa | : None GPU |
| Thông tin chung | |
| Dòng CPU | : Core i9 |
| Thế hệ CPU | : Intel Raptor Lake |
| Model CPU | : Core i9 13900F |
| Thông tin chi tiết | |
| Socket | : LGA1700 |
| Tốc độ | : 3.2 GHz |
| Tốc độ Turbo tối đa | : Up to 5.5GHz |
| Nhân CPU | : 24 Cores |
| Luồng CPU | : 32 Threads |
| Bộ nhớ hỗ trợ | : Tối đa 128GB; Up to DDR5 5600 MT/s Up to DDR4 3200 MT/s |
| Bộ nhớ Cache | : 30MB |
| VXL đồ họa | : None GPU |
| Dây chuyền công nghệ | : 10nm |
| Công suất Cơ bản của Bộ xử lý | : 125W |
| Công suất Turbo Tối đa | : 150W |
| Kiểu đóng gói | : Box |




