Mô tả
| Dòng CPU | : Core i3 |
| Thế hệ CPU | : Intel Alder Lake |
| Model CPU | : Core i3 12100 |
| Socket | : Intel LGA 1700 |
| Tốc độ | : 2.6Ghz |
| Tốc độ Turbo tối đa | : Up to 4.3GHz |
| Nhân CPU | : 4 Cores |
| Luồng CPU | : 8 Threads |
| Bộ nhớ hỗ trợ | : Tối đa 128GB; Up to DDR5 4800MHz; Up to DDR4 3200MHz |
| Bộ nhớ Cache | : 128MB |
| VXL đồ họa | : Intel® UHD Graphics 730 |
| Thông tin chung | |
| Dòng CPU | : Core i3 |
| Thế hệ CPU | : Intel Alder Lake |
| Model CPU | : Core i3 12100 |
| Thông tin chi tiết | |
| Socket | : Intel LGA 1700 |
| Tốc độ | : 2.6Ghz |
| Tốc độ Turbo tối đa | : Up to 4.3GHz |
| Nhân CPU | : 4 Cores |
| Luồng CPU | : 8 Threads |
| Bộ nhớ hỗ trợ | : Tối đa 128GB; Up to DDR5 4800MHz; Up to DDR4 3200MHz |
| Bộ nhớ Cache | : 128MB |
| VXL đồ họa | : Intel® UHD Graphics 730 |
| Dây chuyền công nghệ | : 10nm |
| Công suất Cơ bản của Bộ xử lý | : 60W |
| Công suất Turbo Tối đa | : 89W |
| Kiểu đóng gói | : Box |




