Mô tả
| Công nghệ | : Line Interactive |
| Công suất | : 2000VA/ 1200W |
| Thời gian lưu tối đa | : Thời gian lưu tối đa >5 phút (5 phút tại 100% tải) |
| Điện áp vào/ ra | : Điện áp định mức 230VAC. Dải điện áp vào 140-300VAC ± 5%. Điện áp đầu ra 220/230VAC ± 10% |
| Cổng giao tiếp | : Cổng giao tiếp USB |
| Tần số nguồn vào | : Tần số định danh 50 or 60Hz |
| Bảo hành | : 24 Tháng |
| Kích thước | : 320 x 130 x 182 mm |
| Trọng lượng | : 10,4 kg |
| Xuất xứ | : Chính hãng |
| Thông tin chung | |
| Công nghệ | : Line Interactive |
| Công suất | : 2000VA/ 1200W |
| Thời gian lưu tối đa | : Thời gian lưu tối đa >5 phút (5 phút tại 100% tải) |
| Điện áp vào/ ra | : Điện áp định mức 230VAC. Dải điện áp vào 140-300VAC ± 5%. Điện áp đầu ra 220/230VAC ± 10% |
| Cổng giao tiếp | : Cổng giao tiếp USB |
| Tần số nguồn vào | : Tần số định danh 50 or 60Hz |
| Bảo hành | : 24 Tháng |
| Kích thước | : 320 x 130 x 182 mm |
| Trọng lượng | : 10,4 kg |
| Xuất xứ | : Chính hãng |




