Mô tả
| Công nghệ màn hình | : OLED |
| Kích thước mặt | : 46mm |
| Kết nối | : Wifi, GPS, Bluetooth 5.3 |
| Chất liệu vỏ | : Viền Nhôm |
| Chất liệu dây | : Dây Silicon |
| Pin | : Khoảng 24 giờ sử dụng cơ bản Khoảng 38 giờ ở chế độ nguồn điện thấp |
| Tính năng đặc biệt | : Màn hình luôn hiển thị Phát hiện té ngã Nghe nhạc Kết nối bluetooth với tai nghe Theo dõi sức khoẻ |
| Độ phân giải | : 416 x 496 pixel |
| Kích thước mặt | : 46mm |
| Hình dáng mặt | : Chữ nhật |
| Chất liệu vỏ | : Viền Nhôm |
| Màu sắc vỏ | : Space Grey |
| Chất liệu dây | : Dây Silicon |
| Màu sắc dây | : Đen |
| Dung lượng | : 64GB |
| Sim | : Không |
| Kết nối | : Wifi, GPS, Bluetooth 5.3 |
| Sạc không dây | : Có |
| Pin | : Khoảng 24 giờ sử dụng cơ bản Khoảng 38 giờ ở chế độ nguồn điện thấp |
| Màn hình | |
| Công nghệ màn hình | : OLED |
| Tính năng | |
| Tính năng đặc biệt | : Màn hình luôn hiển thị Phát hiện té ngã Nghe nhạc Kết nối bluetooth với tai nghe Theo dõi sức khoẻ |
| Thông tin khác | |
| Kích thước | : Dài 46 mm – Ngang 39 mm – Dày 9.7 mm |
| Trọng lượng | : 37.8 g |
| Mô tả khác | : Chống nước 5 ATM – ISO 22810:2010 (Tắm, bơi vùng nước nông) |
| Kích cỡ dây | : M/L vừa với cổ tay 15-20cm |



