Mô tả
| Chip đồ họa | : Radeon RX 9070 |
| Bộ nhớ trong | : 16Gb |
| Kiểu bộ nhớ | : GDDR6 |
| Tốc độ bộ nhớ | : 20 Gbps |
| Giao diện bộ nhớ | : 256 bit |
| Engine Clock | : OC mode(GPU Tweak III): up to 2670 MHz (Boost Clock)/up to 2190 MHz (Game Clock) Default mode: up to 2650 MHz (Boost Clock)/up to 2170MHz (Game Clock) |
| DirectX | : 12 Ultimate |
| Chuẩn khe cắm | : PCI Express 4.0 |
| Cổng giao tiếp | : Yes x 1 (Native HDMI 2.1b) Yes x 3 (Native DisplayPort 2.1a) HDCP Support Yes (2.3) |
| Công suất nguồn yêu cầu | : 750W |
| Độ phân giải | : 7680 x 4320 |
| Hỗ trợ hiển thị tối đa | : 4 |
| Kích thước | : 330 x 140 x 62.5 mm 13 x 5.5 x 2.5 inch |
| Phụ kiện kèm theo | : 1 x TUF certificate of Reliability 1 x TUF Gaming Graphics Card Holder 1 x TUF Velcro Hook & Loop 1 x TUF Fridge Magnet 1 x Thank you card 1 x Speedsetup Manual |
| Phụ kiện kèm theo | : 1 x TUF certificate of Reliability 1 x TUF Gaming Graphics Card Holder 1 x TUF Velcro Hook & Loop 1 x TUF Fridge Magnet 1 x Thank you card 1 x Speedsetup Manual |
| Kết nối | |
| Cổng giao tiếp | : Yes x 1 (Native HDMI 2.1b) Yes x 3 (Native DisplayPort 2.1a) HDCP Support Yes (2.3) |
| Card màn hình | |
| Chip đồ họa | : Radeon RX 9070 |
| Bộ nhớ trong | : 16Gb |
| Kiểu bộ nhớ | : GDDR6 |
| Tốc độ bộ nhớ | : 20 Gbps |
| Giao diện bộ nhớ | : 256 bit |
| Engine Clock | : OC mode(GPU Tweak III): up to 2670 MHz (Boost Clock)/up to 2190 MHz (Game Clock) Default mode: up to 2650 MHz (Boost Clock)/up to 2170MHz (Game Clock) |
| DirectX | : 12 Ultimate |
| Chuẩn khe cắm | : PCI Express 4.0 |
| Công suất nguồn yêu cầu | : 750W |
| Độ phân giải | : 7680 x 4320 |
| Hỗ trợ hiển thị tối đa | : 4 |
| Thông tin khác | |
| Kích thước | : 330 x 140 x 62.5 mm 13 x 5.5 x 2.5 inch |
| Mô tả khác | : ASUS GPU Tweak III & Drivers: please download all software from the support site. |




