Mô tả
| Chip đồ họa | : Radeon RX 9060 XT |
| Bộ nhớ trong | : 16Gb |
| Kiểu bộ nhớ | : GDDR6 |
| Tốc độ bộ nhớ | : 20 Gbps |
| Giao diện bộ nhớ | : 128 bit |
| Engine Clock | : TBD |
| DirectX | : 12 Ultimate |
| Chuẩn khe cắm | : PCI Express 4.0 |
| Cổng giao tiếp | : Yes x 1 (Native HDMI 2.1b) Yes x 2 (Native DisplayPort 2.1a) HDCP Support Yes (2.3) |
| Công suất nguồn yêu cầu | : 550W |
| Độ phân giải | : 7680 x 4320 |
| Hỗ trợ hiển thị tối đa | : 4 |
| Kích thước | : 304 x 126 x 50mm |
| Phụ kiện kèm theo | : 1 x TUF certificate of Reliability 1 x TUF Velcro Hook & Loop 1 x TUF Fridge Magnet 1 x Thank you card 1 x Speedsetup Manual |
| Phụ kiện kèm theo | : 1 x TUF certificate of Reliability 1 x TUF Velcro Hook & Loop 1 x TUF Fridge Magnet 1 x Thank you card 1 x Speedsetup Manual |
| Kết nối | |
| Cổng giao tiếp | : Yes x 1 (Native HDMI 2.1b) Yes x 2 (Native DisplayPort 2.1a) HDCP Support Yes (2.3) |
| Card đồ họa | |
| Chip đồ họa | : Radeon RX 9060 XT |
| Bộ nhớ trong | : 16Gb |
| Kiểu bộ nhớ | : GDDR6 |
| Tốc độ bộ nhớ | : 20 Gbps |
| Giao diện bộ nhớ | : 128 bit |
| Engine Clock | : TBD |
| DirectX | : 12 Ultimate |
| Chuẩn khe cắm | : PCI Express 4.0 |
| Công suất nguồn yêu cầu | : 550W |
| Độ phân giải | : 7680 x 4320 |
| Hỗ trợ hiển thị tối đa | : 4 |
| Thông tin khác | |
| Kích thước | : 304 x 126 x 50mm |
| Mô tả khác | : ASUS GPU Tweak III & Drivers: please download all software from the support site. |




