Mô tả
| Kết nối | : Không dây |
| Kiểu dáng | : Ergonomic (Thuận tay phải) |
| Chuẩn kết nối | : Bluetooth/ Đầu thu USB Receiver Wireless |
| Màu sắc | : Trắng |
| Đèn Led | : LED RGB |
| Độ phân giải tối đa | : 35.000 DPI |
| Switch | : Focus Pro 35K |
| Thời gian pin | : Đang cập nhật |
| Trọng lượng | : 112g |
| Độ bền chuột | : 90 triệu lần nhấp chuột |
| Phần mềm | : . |
| Mô tả khác | : Có thể sạc (thông qua cáp Type-C/ Dock PRO/ Tương thích bộ sạc Qi) Lên đến 140h với Razer Hyperspeed (hoạt động liên tục ở tần số 1000Hz) Lên đến 210h với Bluetooth |
| Chất liệu | : ABS |
| Kết nối | : Không dây |
| Kiểu dáng | : Ergonomic (Thuận tay phải) |
| Chuẩn kết nối | : Bluetooth/ Đầu thu USB Receiver Wireless |
| Màu sắc | : Trắng |
| Đèn Led | : LED RGB |
| Độ phân giải tối đa | : 35.000 DPI |
| Switch | : Focus Pro 35K |
| Thời gian pin | : Đang cập nhật |
| Trọng lượng | : 112g |
| Chất liệu | : ABS |
| Độ bền chuột | : 90 triệu lần nhấp chuột |
| Phần mềm | : . |
| Mô tả khác | : Có thể sạc (thông qua cáp Type-C/ Dock PRO/ Tương thích bộ sạc Qi) Lên đến 140h với Razer Hyperspeed (hoạt động liên tục ở tần số 1000Hz) Lên đến 210h với Bluetooth |
| Loại Pin | : Pin sạc |



