Mô tả
| Chip đồ họa | : Geforce RTX 5070 |
| Bộ nhớ trong | : 12Gb |
| Kiểu bộ nhớ | : GDDR7 |
| Tốc độ bộ nhớ | : 28 Gbps |
| Giao diện bộ nhớ | : 192 bit |
| Engine Clock | : 2587 MHz (Reference card : 2512 MHz) |
| CUDA Core | : 6144 |
| DirectX | : DirectX 12 |
| Chuẩn khe cắm | : PCI Express 5.0 |
| Cổng giao tiếp | : DisplayPort 2.1b *3 HDMI 2.1b *1 |
| Công suất nguồn yêu cầu | : 750W |
| Độ phân giải | : 7680 x 4320 |
| Hỗ trợ hiển thị tối đa | : 4 |
| Kích thước | : L=290 W=120 H=50 mm |
| Công suất nguồn yêu cầu | : 750W |
| Kết nối | |
| Cổng giao tiếp | : DisplayPort 2.1b *3 HDMI 2.1b *1 |
| Card đồ họa | |
| Chip đồ họa | : Geforce RTX 5070 |
| Bộ nhớ trong | : 12Gb |
| Kiểu bộ nhớ | : GDDR7 |
| Tốc độ bộ nhớ | : 28 Gbps |
| Giao diện bộ nhớ | : 192 bit |
| Engine Clock | : 2587 MHz (Reference card : 2512 MHz) |
| CUDA Core | : 6144 |
| DirectX | : DirectX 12 |
| Chuẩn khe cắm | : PCI Express 5.0 |
| Độ phân giải | : 7680 x 4320 |
| Hỗ trợ hiển thị tối đa | : 4 |
| Thông tin khác | |
| Kích thước | : L=290 W=120 H=50 mm |




