Mô tả
| Loại RAM | : DDR4 |
| Dung lượng RAM | : 16GB |
| Bus ram | : 3200 Mhz |
| Đèn Led | : LED RGB |
| Tản nhiệt | : Có |
| Tự động sửa lỗi | : Non-ECC |
| Hiệu điện thế | : 1.35V |
| Độ trễ | : CL: 16-20-20-40 |
| Thông tin chung | |
| Loại RAM | : DDR4 |
| Dung lượng RAM | : 16GB |
| Bus ram | : 3200 Mhz |
| Đèn Led | : LED RGB |
| Tản nhiệt | : Có |
| Tự động sửa lỗi | : Non-ECC |
| Hiệu điện thế | : 1.35V |
| Độ trễ | : CL: 16-20-20-40 |




