Mô tả
| Bộ VXL | : Ryzen 7 8840HS 3.3Ghz |
| Bộ nhớ RAM | : 16Gb (Onboard) DDR5 6000 |
| Ổ cứng | : 512Gb SSD |
| Card màn hình | : VGA onboard – Intel Iris Xe Graphics |
| Kích thước màn hình | : 14.0inch OLED Touch |
| Cổng giao tiếp | : 1 USB Type-A 10Gbps signaling rate (HP Sleep and Charge); 1 USB Type-A 10Gbps signaling rate; 1 HDMI 2.1; 1 headphone/microphone combo; 1 USB Type-C® 10Gbps signaling rate (USB Power Delivery, DisplayPort™ 2.1, HP Sleep and Charge); 1 Thunderbolt™ 4 with USB Type-C® 40Gbps signaling rate (USB Power Delivery, DisplayPort™ 2.1, HP Sleep and Charge) |
| Hệ điều hành | : Windows 11 Home |
| Kích thước | : 31.33 x 21.89 x 1.69 cm |
| Màu sắc | : Silver |
| Chất liệu | : Vỏ nhôm |
| Bộ xử lý | |
| Dòng CPU | : Ryzen 7 |
| Công nghệ CPU | : AMD Ryzen 7 |
| Mã CPU | : 8840HS |
| Tốc độ CPU | : 3.3 GHz |
| Tần số turbo tối đa | : Up to 5.1 GHz |
| Số lõi CPU | : 8 Cores |
| Số luồng | : 16 Threads |
| Bộ nhớ đệm | : 16Mb Cache |
| Bộ nhớ RAM | |
| Dung lượng RAM | : 16Gb (Onboard) |
| Loại RAM | : DDR5 |
| Tốc độ Bus RAM | : 6000 |
| Hỗ trợ RAM tối đa | : |
| Khe cắm RAM | : Không hỗ trợ |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng ổ cứng | : 512GB |
| Loại ổ cứng | : SSD |
| Chuẩn giao tiếp ổ cứng | : M.2 NVMe PCIe |
| Khe ổ cứng mở rộng | : Không |
| Card đồ họa | : Intel Iris Xe Graphics |
| Card tích hợp | : VGA onboard |
| Màn hình | |
| Kích thước màn hình | : 14.0inch OLED Touch |
| Độ phân giải | : 2.8K (2880×1800) |
| Tần số quét | : 120Hz |
| Công nghệ màn hình | : OLED |
| Màn hình cảm ứng | : Có |
| Kết nối | |
| Kết nối không dây | : Wi-Fi 6E (802.11ax) and Bluetooth 5.3 |
| Thông số (Lan/Wireless) | : Không có |
| Cổng giao tiếp | : 1 USB Type-A 10Gbps signaling rate (HP Sleep and Charge); 1 USB Type-A 10Gbps signaling rate; 1 HDMI 2.1; 1 headphone/microphone combo; 1 USB Type-C® 10Gbps signaling rate (USB Power Delivery, DisplayPort™ 2.1, HP Sleep and Charge); 1 Thunderbolt™ 4 with USB Type-C® 40Gbps signaling rate (USB Power Delivery, DisplayPort™ 2.1, HP Sleep and Charge) |
| Tính năng | |
| Webcam | : Có |
| Đèn bàn phím | : Có |
| Tính năng đặc biệt | : Xoay 360, Cảm ứng |
| Phần mềm | |
| Hệ điều hành | : Windows 11 Home |
| Thông tin khác | |
| Thông số pin | : 3 cell |
| Kích thước | : 31.33 x 21.89 x 1.69 cm |
| Trọng lượng | : 1,39 Kg |
| Màu sắc | : Silver |
| Chất liệu | : Vỏ nhôm |
| Phụ kiện | : Pen |



