Mô tả
| Thương hiệu | : GSKill |
| Loại RAM | : DDR4 |
| Dung lượng RAM | : 16GB |
| Bus ram | : 3200 Mhz |
| Đèn led | : Không LED |
| Tự động sửa lỗi | : Non-ECC |
| Hiệu điện thế | : 1.2V |
| Độ trễ | : 19-19-19-43 |
| Thương hiệu | : GSKill |
| Thông tin chung | |
| Loại RAM | : DDR4 |
| Đèn led | : Không LED |
| Dung lượng RAM | : 16GB |
| Hiệu điện thế | : 1.2V |
| Bus ram | : 3200 Mhz |
| Độ trễ | : 19-19-19-43 |
| Tự động sửa lỗi | : Non-ECC |




