Mô tả
| Chip đồ họa | : Geforce RTX 4070TI |
| Bộ nhớ trong | : 12Gb |
| Kiểu bộ nhớ | : GDDR6X |
| Bus | : 192 bit |
| Core Clock | : OC mode: 2790 MHz Default mode: 2760 MHz (Boost clock) |
| DirectX | : DirectX 12 |
| Chuẩn khe cắm | : PCIE 4.0 |
| Cổng giao tiếp | : Yes x 2 (Native HDMI 2.1a) Yes x 3 (Native DisplayPort 1.4a) HDCP Support Yes (2.3) |
| Công suất nguồn yêu cầu | : 750W |
| Kích thước | : 336 x 150 x 63 mm |
| Thông tin chung | |
| Chip đồ họa | : Geforce RTX 4070TI |
| Bộ nhớ trong | : 12Gb |
| Kiểu bộ nhớ | : GDDR6X |
| Bus | : 192 bit |
| Core Clock | : OC mode: 2790 MHz Default mode: 2760 MHz (Boost clock) |
| DirectX | : DirectX 12 |
| Chuẩn khe cắm | : PCIE 4.0 |
| Cổng giao tiếp | : Yes x 2 (Native HDMI 2.1a) Yes x 3 (Native DisplayPort 1.4a) HDCP Support Yes (2.3) |
| Công suất nguồn yêu cầu | : 750W |
| Thông tin khác | |
| Kích thước | : 336 x 150 x 63 mm |
| Mô tả khác | : |
| Phụ kiện kèm theo | : 1 x Collection Card 1 x Speedsetup Manual 1 x Adapter Cable (1 to 3) 1 x ROG Graphics Card Holder 1 x ROG Velcro Hook & Loop 1 x Thank you Card |




