Mô tả
| Dòng CPU | : Core i7 |
| Thế hệ CPU | : Intel Rocket Lake |
| Model CPU | : Core i7 11700F |
| Socket | : Intel LGA 1200 |
| Tốc độ | : 2.9Ghz |
| Tốc độ Turbo tối đa | : Up to 4.4GHz |
| Nhân CPU | : 8 Cores |
| Luồng CPU | : 16 Threads |
| Bộ nhớ hỗ trợ | : Tối đa 128GB; DDR4 2666MHz |
| Bộ nhớ Cache | : 16MB |
| VXL đồ họa | : None GPU |
| Thông tin chung | |
| Dòng CPU | : Core i7 |
| Thế hệ CPU | : Intel Rocket Lake |
| Model CPU | : Core i7 11700F |
| Thông tin chi tiết | |
| Socket | : Intel LGA 1200 |
| Tốc độ | : 2.9Ghz |
| Tốc độ Turbo tối đa | : Up to 4.4GHz |
| Nhân CPU | : 8 Cores |
| Luồng CPU | : 16 Threads |
| Bộ nhớ hỗ trợ | : Tối đa 128GB; DDR4 2666MHz |
| Bộ nhớ Cache | : 16MB |
| VXL đồ họa | : None GPU |
| Dây chuyền công nghệ | : 14nm |
| Công suất Cơ bản của Bộ xử lý | : 65W |
| Công suất Turbo Tối đa | : |
| Kiểu đóng gói | : Box |




