Mô tả
| Kích thước màn hình | : Khoảng 11 inch |
| Công nghệ màn hình | : LED |
| Chipset/ CPU | : Apple M2 |
| RAM | : 8GB |
| Bộ nhớ trong | : 512GB |
| Camera Trước | : 12MP |
| Camera Sau | : 12MP&10MP |
| Kết nối di động | : 5G |
| Dung lượng pin | : Lên đến 10 giờ lướt web trên Wi-Fi hoặc xem video, Lên đến 9 giờ lướt web bằng mạng dữ liệu di động |
| Hệ điều hành | : IPadOS |
| Màn hình | |
| Công nghệ màn hình | : LED |
| Kích thước màn hình | : Khoảng 11 inch |
| Độ phân giải | : 2388×1668 |
| Tần số quét | : |
| Bộ xử lý | |
| Chipset/ CPU | : Apple M2 |
| Tốc độ CPU | : |
| Chipset | : |
| Chip đồ họa | : |
| Bộ nhớ & Lưu trữ | |
| RAM | : 8GB |
| Bộ nhớ trong | : 512GB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ | : Không hỗ trợ |
| Dụng lượng thẻ nhớ tối đa | : |
| Camera | |
| Camera Trước | : 12MP |
| Camera Sau | : 12MP&10MP |
| Quay phim | : 4K video recording at 24 fps, 25 fps, 30 fps, or 60 fps (Wide) 1080p HD video recording at 25 fps, 30 fps, or 60 fps 720p HD video recording at 30 fps |
| Tiện ích | |
| Bảo mật vân tay | : Face ID |
| Kết nối | |
| Sim | : Nano‐SIM |
| Kết nối di động | : 5G |
| Kết nối Wifi | : 802.11 a/b/g/n/ac WiFi |
| Bluetooth | : v5.0 |
| Tai nghe | : USB C |
| Phần mềm | |
| Hệ điều hành | : IPadOS |
| Pin & Sạc | |
| Cổng sạc | : USB C |
| Dung lượng pin | : Lên đến 10 giờ lướt web trên Wi-Fi hoặc xem video, Lên đến 9 giờ lướt web bằng mạng dữ liệu di động |
| Thông tin khác | |
| Trọng lượng | : 470g |
| Kích thước | : 247.6×178.5×5.9mm |
| Màu sắc | : Gray |
| Đặc điểm nổi bật | : |
| Phụ kiện kèm theo | : Củ 20W USB-C, Cáp USB C to C 1m |
| Mô tả khác | : Apple Pencil (2nd generation), Smart keyboard & Magic keyboard for iPad Pro 11 |
| Mã Barth | : MNYG3ZA/A |




