Mô tả
| Kích thước màn hình | : Khoảng 10 inch |
| Công nghệ màn hình | : LED |
| Chipset/ CPU | : Apple A14 Bionic |
| RAM | : 4GB |
| Bộ nhớ trong | : 64GB |
| Camera Trước | : 12MP |
| Camera Sau | : 12MP |
| Kết nối di động | : 5G |
| Dung lượng pin | : Lên đến 10 giờ lướt web trên Wi‐Fi hoặc xem video, Lên đến 9 giờ lướt web bằng mạng dữ liệu di động |
| Hệ điều hành | : IPadOS |
| Màn hình | |
| Công nghệ màn hình | : LED |
| Kích thước màn hình | : Khoảng 10 inch |
| Độ phân giải | : 2360×1640 |
| Tần số quét | : |
| Bộ xử lý | |
| Tốc độ CPU | : |
| Chipset | : |
| Chip đồ họa | : |
| Bộ nhớ & Lưu trữ | |
| RAM | : 4GB |
| Bộ nhớ trong | : 64GB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ | : Không hỗ trợ |
| Dụng lượng thẻ nhớ tối đa | : |
| Camera | |
| Camera Trước | : 12MP |
| Camera Sau | : 12MP |
| Quay phim | : 4K 60 fps, FullHD 1080p 25fps FullHD 1080p 30fps HD 720p 30fps |
| Tiện ích | |
| Bảo mật vân tay | : Touch ID |
| Kết nối | |
| Sim | : Nano‐SIM |
| Kết nối di động | : 5G |
| Kết nối Wifi | : 802.11 a/b/g/n/ac WiFi |
| Bluetooth | : v5.2 |
| Tai nghe | : USB-C or Bluetooth |
| Phần mềm | |
| Hệ điều hành | : IPadOS |
| Pin & Sạc | |
| Cổng sạc | : USB-C |
| Dung lượng pin | : Lên đến 10 giờ lướt web trên Wi‐Fi hoặc xem video, Lên đến 9 giờ lướt web bằng mạng dữ liệu di động |
| Thông tin khác | |
| Trọng lượng | : 498g |
| Kích thước | : 25.06×17.41×0.75mm |
| Màu sắc | : Blue |
| Đặc điểm nổi bật | : |
| Phụ kiện kèm theo | : Củ 20W USB-C, Cáp USB-C 1m |
| Mô tả khác | : Apple Pencil (1nd generation), Smart keyboard & Magic keyboard for iPad 10.9 |
| Mã Barth | : MQ6K3ZA/A |




