Mô tả
| Kích thước màn hình | : 6.7inch |
| Công nghệ màn hình | : PLS LCD |
| Chipset/ CPU | : MediaTek Helio G85 |
| RAM | : 4Gb |
| Bộ nhớ trong | : 128Gb |
| Camera Trước | : 8MP |
| Camera Sau | : Chính 50 MP, Phụ 2 MP |
| Sim | : 2 Nano SIM |
| Kết nối di động | : 4G |
| Dung lượng pin | : 5000mAh |
| Tính năng đặc biệt | : Sạc pin nhanh |
| Loại sản phẩm | : |
| Màn hình | |
| Công nghệ màn hình | : PLS LCD |
| Kích thước màn hình | : 6.7inch |
| Độ phân giải | : 720×1600 |
| Bộ xử lý | |
| Chipset/ CPU | : MediaTek Helio G85 |
| Bộ nhớ & Lưu trữ | |
| RAM | : 4Gb |
| Bộ nhớ trong | : 128Gb |
| Hỗ trợ thẻ nhớ | : MicroSD |
| Hỗ trợ thẻ nhớ tối đa | : 1TB |
| Camera | |
| Camera Trước | : 8MP |
| Camera Sau | : Chính 50 MP, Phụ 2 MP |
| Quay phim | : FullHD 1080p 30fps, HD 720p 30fps |
| Kết nối | |
| Sim | : 2 Nano SIM |
| Kết nối di động | : 4G |
| Kết nối không dây | : Wifi, Bluetooth |
| Cổng tai nghe | : Audio 3.5 |
| Pin & Sạc | |
| Cổng sạc | : USB Type-C |
| Dung lượng pin | : 5000mAh |
| Tiện ích | |
| Cảm biến | : Bảo mật vân tay |
| Tính năng đặc biệt | : Sạc pin nhanh |
| Thông tin khác | |
| Loại điện thoại | : Android |
| Trọng lượng | : 195g |
| Kích thước | : Dài 168.8, Ngang 78.2, Dày 8.8mm |
| Màu sắc | : Xanh |
| Phụ kiện trong hộp | : Sách hướng dẫn sử dụng, sạc, Cây lấy sim |
| Mô tả khác | : |




