Mô tả
| Dòng CPU | : Ryzen 3 |
| Thế hệ CPU | : AMD Ryzen 4000 series |
| Model CPU | : Ryzen 3 4300G |
| Socket | : AMD AM4 |
| Tốc độ | : 3.8Ghz |
| Tốc độ Turbo tối đa | : Up to 4.0GHz |
| Nhân CPU | : 4 Cores |
| Luồng CPU | : 8 Threads |
| Bộ nhớ hỗ trợ | : Up to 3200MHz |
| Bộ nhớ Cache | : 4MB |
| VXL đồ họa | : None GPU |
| Thông tin chung | |
| Dòng CPU | : Ryzen 3 |
| Thế hệ CPU | : AMD Ryzen 4000 series |
| Model CPU | : Ryzen 3 4300G |
| Thông tin chi tiết | |
| Socket | : AMD AM4 |
| Tốc độ | : 3.8Ghz |
| Tốc độ Turbo tối đa | : Up to 4.0GHz |
| Nhân CPU | : 4 Cores |
| Luồng CPU | : 8 Threads |
| Bộ nhớ hỗ trợ | : Up to 3200MHz |
| Bộ nhớ Cache | : 4MB |
| VXL đồ họa | : None GPU |
| Dây chuyền công nghệ | : 7nm |
| Công suất Cơ bản của Bộ xử lý | : 65W |
| Công suất Turbo Tối đa | : |
| Kiểu đóng gói | : Box |




